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TANGAZO LA ZABUNI YA KUKODISHA CANTEEN (MGAHAWA) KWA
AJILI YA KUTOA HUDUMA YA CHAKULA ILIYOPO KWENYE JENGO
LA MAKAO MAKUU YA MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA
MAZINGIRA MOROGORO (MORUWASA)

NAMBA YA TENDA: MORUWASACOS/P/CANT/2023/01

Mwenyekiti wa SACCOS ya MORUWASA (MORUWASA SACCOS LTD), anawatangazia
Wazabuni/Makampuni/Wajasiliamali/Ushirika/Vikundi/ au Wananchi wenye uwezo wa kukodi
Canteen kwa ajili ya kutoa huduma ya Chakula iliyopo jengo la Makao makuu ya MORUWASA,
Morogoro.

MASHARTI YA MUOMBAUJI

Muombaji awe ni raia wa Tanzania.

Muombaiji aambatanishe kivuli cha leseni ya Biashara.

Muombaji aambatanishe kivuli cha utambulisho wa mlipa kodi (TIN Certificate).

Muombaji aambatanishe kivuli cha taarifa za Kampuni (Company profile kwa

makampuni tu).

5. Mwombaji (kama atahitaji kuona eneo la kutolea huduma), afike ofisi ya
SACCOS iliyopo MORUWASA Makao makuu.

6. Mwombaji atakayepata kazi hii atawajibika kulipia bili ya umeme na maji
kulingana na atakavyoelekezwa.

7. Mwombaiji ataje kiasi cha fedha atakacholipa MORUWASA SACCOS kwa mwezi
(Malipo ya pango kwa mwezi) na malipo haya yatafanyika mwanzoni mwa Mwezi
(kwa Miezi Sita) katika akaunti namba ya SACCOS.

8. Gharama za Usafi kwenye eneo la biashara ni jukumu lake mwenyewe.

9. Mwombaiji awe na vyombo vya kutosha kufanyia kazi.

10. Mwombaji awe na vitendea kazi vya kutosha (samani) kama viti, meza, kabati za

kuhifadhia chakula nk vitakavyomwezesha kuhudumia Wateja kwa urahisi na

ufanisi mkubwa.
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11.Mwombaji atatakiwa kufika ofisi ya SACOSS MORUWASA kabla ya kulipa ada
ya maombi ili kupata fomu ya orodha ya vyakula vinavyotakiwa ili mwombaiji
ajaze bei kabla ya kutuma maombi.

12.Mwombaji awe tayari kupikia chakula kwenye jiko la Canteen na si chakula
kutoka nje ya eneo la MORUWASA.

13.Mwombaji hataruhusiwa kutumia kuni wakati wa maandalizi ya chakula cha
Wateja.

14.Mwombaji ataje uzoefu na sifa zake zote katika maombi ya kazi anayoomba.

15.Mwombaji azingatie Usafi wa chakula, wahudumu, mavazi husika ya watoa
huduma, vyombo nk.

16.Endapo Mwaijili hataridhika na mwenendo wa huduma inayotolewa na
Mzabuni atasitisha mkataba wakati wowote.

17.Mwombaji atakayepata kazi hii ahakikishe Wafanyakazi wake wana vyeti
vya kupima afya (Medical Examination Certificate).

MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA KWA WAONMBAJI WOTE WENYE SIFA NI KAMA
IFUATAVYO;

l. Mwombaiji atatakiwa kulipa Ada ya Maombi Tshs. 50,000/= (Elfu Hamsini tu.),
baada ya kupata fomu ya orodha ya vyakula kutoka ofisi ya MORUWASA
SACCOS. Hivyo Mwombaji anatakiwa kulipa kiasi hicho kwenye akaunti
Namba 00111509785801 yenye jina la MORUWASA SACCOS na Deposit
Slip ya benki iwasilishwe sambamba na barua ya maombi. Fedha hizo
hazitarudishwa.

Il. Maombi hayo yanatakiwa yatumwe kwenye bahasha iliyofungwa kwa lakiri
ikiwa na barua ya maombi pamoja na fomu ya orodha ya vyakula iliyojazwa
bei.

[l. Bahasha ya Maombi itumwe kwa: Mwenyekiti wa Bodi ya SACCOS
MORUWASA, S. L. P. 5476 MOROGORO.

AVA Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 29/09/2023 saa 9:00 JIONI na zabuni
zitafunguliwa katika Ofisi ya Ugavi na Manunuzi MORUWASA kuanzia saa
9:30 JIONI siku hiyo hiyo. Waombaji/ wawakilishi wote wa Zabuni
watakaopenda kushuhudia funguzi huo wanakaribishwa kuhudhuria.
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